ติดตั้ง template joomla ไม่ได้ครับ

ถามตอบ ปัญหาการพัฒนา Extension ไม่ว่าจะเป็น Module plugin Component หรือ แม้แต่ template การปรับแต่งโค้ด Joomla ต่างๆ ทุกเวอร์ชั่น 1.5 2.5 หรือ 3.x

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Before Dong
PHP VIP Members

ติดตั้ง template joomla ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Before Dong »

joomla3.7
จะติดตั้ง template joomla แล้วกด browse เลือกไฟล์แล้วขึ้นข้อความด้านล่างครับ

Error
Unable to find install package
ลองเปิด Permissions ตามกระทู้นี้ https://www.mindphp.com/forums/viewtopic ... 86&t=33972 แล้วก็ไม่ได้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tsukasaz

Re: ติดตั้ง template joomla ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tsukasaz »

โหลดมาจากไหนครับ ดูโครงสร้ัางไฟล์ที่เอาไปติดตั้งหน่อยครับ
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)
Before Dong

Re: ติดตั้ง template joomla ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Before Dong »

tsukasaz เขียน:โหลดมาจากไหนครับ ดูโครงสร้ัางไฟล์ที่เอาไปติดตั้งหน่อยครับ
ได้แล้วครับขอบคุณมากครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด