อยากทราบวิธีทำเมนู dropdown ใน joomla ค่ะ

ถามตอบ ปัญหาการพัฒนา Extension ไม่ว่าจะเป็น Module plugin Component หรือ แม้แต่ template การปรับแต่งโค้ด Joomla ต่างๆ ทุกเวอร์ชั่น 1.5 2.5 หรือ 3.x

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

meeieis
PHP Super Hero Member
PHP Super Hero Member

อยากทราบวิธีทำเมนู dropdown ใน joomla ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย meeieis »

อยากให้เมนูเป็นแบบในรูปค่ะ
Minanda
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

Re: อยากทราบวิธีทำเมนู dropdown ใน joomla ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Minanda »

สวัสดีครับ, meeieis
คุณต้องเข้าไปแก้ไขไฟล์ใน CSS ครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด