สอบถามปัญหาเรื่อง Class 'JToolbarHelper' not found

ถามตอบ ปัญหาการพัฒนา Extension ไม่ว่าจะเป็น Module plugin Component หรือ แม้แต่ template การปรับแต่งโค้ด Joomla ต่างๆ ทุกเวอร์ชั่น 1.5 2.5 หรือ 3.x

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Nattawut Siri
PHP Newbie
PHP Newbie

สอบถามปัญหาเรื่อง Class 'JToolbarHelper' not found

Post by Nattawut Siri » 11/02/2019 1:24 pm

พอดีผมเผลอไปกดยกเลิกตอนมัน อัพเดทอะครับ แล้วก็ไม่สามารถ เข้าหน้า admin ไปทำอะไรได้อีกเลย
มันขึ้น 0 Class 'JToolbarHelper' not found รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

• Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Joomla Development”