ผมอยากได้ วิธีการ Compile ภาษา c++ / Compile เป็น .exe มีวีธีไหมครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
nuattawoot
PHP VIP Members

ผมอยากได้ วิธีการ Compile ภาษา c++ / Compile เป็น .exe มีวีธีไหมครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย nuattawoot »

1. ขอวิธี Compile ภาษา c++
2. ควรใช้โปรแกรมอะไร Compile ภาษา c++
First Bug Love you
รูปภาพ
araxvaan

Re: ผมอยากได้ วิธีการ Compile ภาษา c++ / Compile เป็น .exe มีวีธีไหมครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย araxvaan »

โปรแกรมที่ใช้เขียน Codeblock ตอนเซฟโค้ดจะได้ไฟล์ .cpp
พอรันโปรแกรมจะได้ไฟล์ .exe
nuattawoot

Re: ผมอยากได้ วิธีการ Compile ภาษา c++ / Compile เป็น .exe มีวีธีไหมครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย nuattawoot »

มีตัวอื่นอีกไหมครับ ตัวนี้เหมือนไม่รองรับ
First Bug Love you
รูปภาพ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด