อยากถามเรื่อง ฐานข้อมูลของธนาคารจำลองค่ะ

เกี่ยวกับ ปัญหาการใช้งาน การติดตั้ง ฐานข้อมูล MySql Oracle MSSQL ect...
การเขียน คำสั่ง SQL เพื่อดึกข้อมูล บอร์ดนี้ควรระบุโครงสร้างตารางของท่านในคำถามด้วยนะ

Moderator: mindphp

hikarujun
PHP Newbie
PHP Newbie

อยากถามเรื่อง ฐานข้อมูลของธนาคารจำลองค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย hikarujun »

พอดีจะทำระบบขายของออนไลน์ แล้วต้องทำระบบธนาคารจำลองด้วย
พี่คนไหนรู้ ช่วยบอกหน่อยค่ะ มืด 8 ด้านแล้วค่ะ ขอบคุนล่วงหน้าค่ะ
touleg
PHP Super Member
ติดต่อ:

Re: อยากถามเรื่อง ฐานข้อมูลของธนาคารจำลองค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย touleg »

ระบบธนาคารจำลองคือยังไงครับ

- แจ้งโอนเงิน
- จำลองการชำระเงินผ่านบัตรเครดิต
hikarujun
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: อยากถามเรื่อง ฐานข้อมูลของธนาคารจำลองค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย hikarujun »

ใช่ค่ะเป็น การจำลองการชำระเงินผ่านบัตรเครดิตค่ะ
แบบว่า ตัดยอดเงินจากบัตรของลูกค้า แล้วก็ให้ยอดเงินมาเพิ่มในบัญชีของเจ้าของร้านอ่ะค่ะ
touleg
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย touleg »

ใช้อะไรเขียนครับ แล้วใช้ฐานข้อมูลอะไร ตอนนี้ทำได้ถึงไหนแล้วครับ
hikarujun
PHP Newbie
PHP Newbie

ใช่ php เขียนค่ะ ฐานข้อมูลใช้ sql ค่ะ
ตอนนี้ทำถึง หยิบสินค้าลงตะกร้าค่ะ ยังสั่งซื้อไม่ได้เลยค่ะ
ตอบกลับโพส