ตามหาทีมงาน freelance ทำเว็บไซต์

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

husky
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ตามหาทีมงาน freelance ทำเว็บไซต์

Post by husky »

อยากเข้าร่วมด้วยครับ สนใจด้าน
php program

seo ก็พอได้นะครับ

saravut

Re: ตามหาทีมงาน freelance ทำเว็บไซต์

Post by saravut »

ทีมงานเต็มหรือยังครับ
ถ้ายังขอสมัครด้วยคน

Mail : saravut_PM.com

skill : PHP,MySQL,JavaScript,Ajax

ใบตองน้อย

Post by ใบตองน้อย »

สวัสดีค่ะ

ชื่อกิ๊กค่ะ ตอนนี้ทำงานด้าน php programmer มาได้ 2 ปี แล้วค่ะ
จึงสนใจที่จะทำงาน freelance บ้าง แต่ไม่รู้จะติดต่อกับเจ้าของบอร์ดอย่างไง

รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

To_ToN
PHP Newbie
PHP Newbie

Post by To_ToN »

ไม่ทราบว่ายังรับอยู่ไหมครับ ผมสนใจ ข้อ 3 มากเลยครับ

ปล.เด็กเพิ่งจบใหม่

Post Reply
  • Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Programming - PHP”