ช่วยทีครับเรื่อง code fft

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

killuapea
PHP Newbie
PHP Newbie

ช่วยทีครับเรื่อง code fft

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย killuapea »

พอดีอาจารย์เค้าสั่งงานอ่ะคับ ให้ทำงานวิชา micro ต้องกานสัญญาณผ่านa/d ที่ pic18F แล้วนำว่าผ่าน code FFT จากนั้นนำ แอมพลิจูดมาแสดงผลอ่ะคับ คือผมไม่รู้เรื่องพวกโค๊ดเลยอ่ะคับ ช่วยแนะนำทีคับ
touleg
PHP Super Member
ติดต่อ:

Re: ช่วยทีครับเรื่อง code fft

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย touleg »

อาจารย์น่าจะมีตัวอย่างโค้ดให้นะ แล้วก็ดูตาม Data Sheet มันจะมีบอกว่าเราต้องเซ็ตค่า Flag อะไรบ้าง แล้วส่งคำสั่งยังไง
killuapea
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย killuapea »

อาจารย์เค้าไม่ให้อะไรเลยอ่าคับ เค้าบอกแค่ผมรู้ว่ามันทำได้ T_T
touleg
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย touleg »

งั้นก็ไปหา Data Sheet มาดูเอาครับ ลองค้นหาดูในกูเกิ้ล ของ pic18F
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด