ทำไงดีครับ เวลาโพส php เฟส ในเฟสบุค แล้วคนอื่นมาดู เป็น ภาษาต่างดาว ทำไงดีครับ แ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

noout2005
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ทำไงดีครับ เวลาโพส php เฟส ในเฟสบุค แล้วคนอื่นมาดู เป็น ภาษาต่างดาว ทำไงดีครับ แ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย noout2005 »

พอจะแนะนำ ว่า จะเขียน เว็บ php ต้องทำอย่าง ไร บ้างอ่ะครับๆ
noout2005
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ทำไงดีครับ เวลาโพส php เฟส ในเฟสบุค แล้วคนอื่นมาดู เป็น ภาษาต่างดาว ทำไงดีครับ แ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย noout2005 »

อยากทำเป็น ไม่ค่อยรู้อะไร อ่ะ php มันยากไหม ครับๆ
ตอบกลับโพส