ด่วน..ต้องการจ้างเขียน imacro ให้โพสในเว็บ java ครับ...มีใครทำมั้งครับ

พูดคุย แลกเปลี่ยน ปัญหา การเขียน JavaScript เครื่องมือ AJAX Web 2.0 AJAX Framework Jquery

Moderator: mindphp

f1_s_goal
PHP Newbie
PHP Newbie

ด่วน..ต้องการจ้างเขียน imacro ให้โพสในเว็บ java ครับ...มีใครทำมั้งครับ

Post by f1_s_goal »

หวัดดีครับทุกท่าน

ผมต้องการจ้างเขียน imacro โดยโพสในเว็บ java ครับ
พอดีเรื่อง java ผมทำไม่ได้เลยอะครับ
เห็นบอร์ดนี้มีแต่ผู้รู้ java เยอะแยะ
ก็เลยขอความช่วยเหลือหน่อยอะครับ

***ต้องการด่วนมาก..ด่วนจี๋..ด่วนที่สุด ครับผม****

• Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “JavaScript & Jquery Ajax”