ช่วยด้วย เมนูแบบ 2 ชั้น เลื่อนไปด้านบน มีรูป

HTML Basic
สำหรับนักพัฒนาเว็บไซต์มือใหม่ HTML , CSS และการใช้ Tools ต่างๆ ในการพัฒนาเว็บไซต์

Moderator: mindphp

cassanowon
PHP Newbie
PHP Newbie

ช่วยด้วย เมนูแบบ 2 ชั้น เลื่อนไปด้านบน มีรูป

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย cassanowon »

พอดีว่าผมทำเมนูแบบ 2 ชั้น แบบเมนูย่อยไปด้านข้าง แล้วปรากฏว่า เมนูย่อยมีเยอะมาก

จึงทำให้มันเรียงลงมาด้านล่างมากไป อยากขอผู้มีความรู้ช่วยหน่อยนะคับ

โดยผมอยากให้เมนูย่อยที่ด้านล่างสุดมันเรียงขึ้นไปด้านบน ส่วนด้านบนก้อลงมาด้านล่าง น่ะครับ

มีใครใจดีช่วยได้จะขอบคุณมากกกกก

ขอขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ด้วยคับ
แนบไฟล์
untitled.JPG (27.83 KiB) Viewed 1566 times