บอร์ดเงียบจังเลยนะครับ java เขียนเล่นคับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

nopnet
PHP Newbie
PHP Newbie

บอร์ดเงียบจังเลยนะครับ java เขียนเล่นคับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย nopnet »

บอร์ดเงียบจังเลยนะครับยังมีคนเหรืออยู่เป่าคับเนี้ย

โค้ด: เลือกทั้งหมด

class T {
 public static void main ( String [ ] args ) {
  for ( int i = 0 ; i < 5 ; i++ )
   for ( int j = i ; j < 5 ; j++ )
    System.out.println ( "*" ) ;
  new T ( ) ;
 }
 T ( ) {
  for ( int i = 0 ; i < 5 ; i++ )
   for ( int j = 0 ; j < 5 ; j++ )
    if ( j <= i )
     System.out.println ( " " ) ;
    else
     System.out.println ( "*" ) ;
 }
}
Java ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
imsn
PHP Super Member
PHP Super Member
ติดต่อ:

Re: บอร์ดเงียบจังเลยนะครับ java เขียนเล่นคับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย imsn »

มีก๊าบบบบบบบบบบ
ไม่มีคนถามเลยไม่ได้ตอบ
หรือ ถามแล้วตอบไม่ได้ 555
ช่วยตอบเพราะอยากโปรโหมทเว็บ คิคิคลิกเลย
หาเพื่อนฝรั่งคุย M ...
nopnet
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: บอร์ดเงียบจังเลยนะครับ java เขียนเล่นคับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย nopnet »

ถามหน่อยสิครับว่าเอารูปลงยังไงอ่ะครับ
nopnet
PHP Newbie
PHP Newbie

แก้ Code หน่อยคับ

โค้ด: เลือกทั้งหมด

class T {
public static void main ( String [ ] args ) {
  for ( int i = 0 ; i < 5 ; i++ ) {
   for ( int j = i ; j < 5 ; j++ )
    System.out.print ( "*" ) ;
   System.out.println ( ) ;
  }
  new T ( ) ;
}
T ( ) {
  for ( int i = 0 ; i < 5 ; i++ ) {
   for ( int j = 0 ; j < 5 ; j++ )
    if ( j < i )
     System.out.print ( " " ) ;
    else
     System.out.print ( "*" ) ;
   System.out.println ( ) ;
  }
 }
}
รูปภาพ
พอจะเข้าใจละครับ ขอบคุณนะครับ
แนบไฟล์
untitled.JPG (33.12 KiB) Viewed 1602 times
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด