VC++ ส่ง e-mail อัตโนมัติ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

mr.a
PHP Newbie
PHP Newbie

VC++ ส่ง e-mail อัตโนมัติ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย mr.a »

รบกวนเพื่อน ๆ ทุกคนด้วยนะครับ, คือผมต้องการสร้าง application ตัวหนึ่ง โดย VC++ ให้สามารถ ส่ง e-mail อัตโนมัติ ทุก ๆ 3 ชั่วโมง. ท่านใดพอแนะนำได้บ้างครับ
touleg
PHP Super Member
PHP Super Member
ติดต่อ:

Re: VC++ ส่ง e-mail อัตโนมัติ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย touleg »

ใช้พวก C# VB.NET หรือ Java จะง่ายกว่านะครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด