ใช้ netbean เปิด c++ ไม่ได้ครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

zixzack
PHP Newbie
PHP Newbie

ใช้ netbean เปิด c++ ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย zixzack »

คือใช้ Netbean เปิด c++ ไม่ได้อ่ะครับทั้งที่ Java มันก็เปิดได้ปกติ c++มันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

รูปภาพ

ช่วยหน่อยนะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 05/07/2012 7:47 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เหตุผล: โพสภาพอัพโหลดมาที่เว็บบอร์ดโดยตรง อย่าใช้เว็บฝากไฟล์
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด