ใครเก่งภาษาซีช่วยทีค่ะ เรื่องการรับค่า T^T

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

นักเรียนใหม่

ใครเก่งภาษาซีช่วยทีค่ะ เรื่องการรับค่า T^T

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย นักเรียนใหม่ »

คือ ตอนนี้ให้name รับค่า ชื่อลูกค้า รันได้ค่ะ
แต่พอจะเพิ่มให้รับค่า add กับ tel มันเออเร่อ ค่ะ ไม่รู้เพราะอะไร นั่งแก้ทั้งวันยังไม่ได้ ประกาศตัวแปรก็แล้ว
รูปภาพ
Edreammara
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ใครเก่งภาษาซีช่วยทีค่ะ เรื่องการรับค่า T^T

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Edreammara »

โอ้โห้ยากไม่ใช่เล่นเลยนะคะเนี่ย สงสัยต้องให้คนมาช่วยกันแล้วละ
ตอบกลับโพส