สอบถามครับ ถ้าหากผมต้องการเรียกคำสั่งพร้อมกันผมต้องทำยังไงหรอครับ เ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Pakinai Rangdang
PHP Newbie
PHP Newbie

สอบถามครับ ถ้าหากผมต้องการเรียกคำสั่งพร้อมกันผมต้องทำยังไงหรอครับ เ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Pakinai Rangdang »

ตามรูปภาพ ครับ คือ ถ้าหากผมต้องการเรียกคำสั่งพร้อมกันผมต้องทำยังไงหรอครับ เช่น เรียก ac มันก็ต้องตอบมาว่า abccde อะไรประมาณนี้อะครับ รบกวนช่อยทีครับ ขอบคุนครับ
แนบไฟล์
ตอบกลับโพส