ช่วยด้วยครับ ทำไม่ได้จริงๆครับ พยายามแล้ว!!!!!

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

สังเกต
PHP Newbie
PHP Newbie

ช่วยด้วยครับ ทำไม่ได้จริงๆครับ พยายามแล้ว!!!!!

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย สังเกต »

ช่วยเขียนภาษาC++หน่อยครับ

จงเขียนโปรแกรมตัวเลขเข้าเรื่อยๆทุกครั้งก่อนการรับค่า ให้ถามว่า"Any more?"เพื่อถามว่าต้องการรับข้อมูลอีกหรือไม่ จนกว่าผู้ใช้จะตอบ'n' จึงหยุดรับข้อมูล แล้วจึงแสดงว่าตัวเลขที่อยู่ระหว่าง 5-55 กี่ตัว....!!!
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด