export data จาก data grid view ข้อมูลแสน row c# winform

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

bbibbi

export data จาก data grid view ข้อมูลแสน row c# winform

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย bbibbi »

สอบถามค่ะ เราจะ export data จาก data grid view ข้อมูลประมาณแสน row ให้มันเร็วๆยังไงคะ ใช้ c# winform วอนผู้รู้ช่วยหน่อยค่ะ เป็นประโยชน์กับผู้อื่นด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :-D :-D :-D