ขอโค้ด vb6 การติดต่อกับฐานข้อมูล mysql หน่อยครับ

เกี่ยวกับ ปัญหาการใช้งาน การติดตั้ง ฐานข้อมูล MySql Oracle MSSQL ect...
การเขียน คำสั่ง SQL เพื่อดึกข้อมูล บอร์ดนี้ควรระบุโครงสร้างตารางของท่านในคำถามด้วยนะ

Moderator: mindphp

zelltis
PHP Newbie
PHP Newbie

ขอโค้ด vb6 การติดต่อกับฐานข้อมูล mysql หน่อยครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย zelltis »

ผมจะใช้ vb6 เขียนติดต่อกับmysql ครับ ขอโค้ดconnectหน่อยครับ ขอบคุณครับ
zelltis
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ขอโค้ด vb6 การติดต่อกับฐานข้อมูล mysql หน่อยครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย zelltis »

ไม่มีใครตอบเลย เศร้าๆๆ
ภาพประจำตัวสมาชิก
nungs
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member
ติดต่อ:

Re: ขอโค้ด vb6 การติดต่อกับฐานข้อมูล mysql หน่อยครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย nungs »

วิ่งผ่าน ODBC ครับ ไปโหลด MySQL ODBC 5.1 มาลงในเครื่องก่อน
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด