อยากทราบโค้ดที่ใช้ปิดทุกเฟรมที่อยู่บนเพจอ่ะค่ะ

พูดคุย แลกเปลี่ยน ปัญหา การเขียน JavaScript เครื่องมือ AJAX Web 2.0 AJAX Framework Jquery

Moderator: mindphp

mingkiku
PHP Newbie
PHP Newbie

อยากทราบโค้ดที่ใช้ปิดทุกเฟรมที่อยู่บนเพจอ่ะค่ะ

Post by mingkiku » 28/04/2008 6:26 pm

คือว่ามีหน้าหลักอยู่ที่มี 2 frame คือ topFrame กับ bottomFrame ที่ topFrame จะมีลิงค์ต่างๆอยู่ และมีลิงค์ที่ให้ปิดหน้าต่าง

ซึ่งเราใช้ onClick="window.close()" แล้วไม่ได้อ่ะค่ะ มีวิธีแก้ไขปัญหามั้ยคะ

ขอความกรุณาด้วยค่า

Return to “JavaScript & Jquery Ajax”

Users browsing this forum: No registered users and 2 guests