ขอโค้ด คลิกที่รูปแล้วหั้ย textbox กับ รูปภาพ แสดง

พูดคุย แลกเปลี่ยน ปัญหา การเขียน JavaScript เครื่องมือ AJAX Web 2.0 AJAX Framework Jquery

Moderator: mindphp

ภาพประจำตัวสมาชิก
pat_hugo
PHP Newbie
PHP Newbie

ขอโค้ด คลิกที่รูปแล้วหั้ย textbox กับ รูปภาพ แสดง

โพสต์โดย pat_hugo » 11/06/2008 6:04 pm

ขอโค้ด คลิกที่รูปแล้วหั้ย textbox กับ รูปภาพ แสดงอ่าค่ะ

คือ มีรูปAdd พอคลิกที่รูป แล้วหั้ย textbox กับรูปSAVE แสดงขึ้นมาหน่ะค่ะ

ทำยังงัยหรอค่ะ ขอโค้ดหน่อยน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ^^

ย้อนกลับไปยัง