สอบถามการ ใช้งาน module filter ของ MooZiiCart ค่ะ

MindPHP News แนะนำ ข่าวสาร บทความ โปรแกรม ที่เขียน ด้วย ภาษา ต่างๆ ที่ออกใหม่ หรือ ออกเวอร์ชั่นใหม่ๆ ทั้ง เทคโนโลยี IT โปรแกรมมิ่ง และรายงานปัญหาการใช้งาน บอร์ด Mindphp.com และ โปรแกรมคำนวณต่างๆ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
MBMoo
PHP VIP Members

สอบถามการ ใช้งาน module filter ของ MooZiiCart ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย MBMoo »

กำหนดให้แสดง ในต่ำแหน่งด้านขวา แล้ว ให้เผยแพร่แล้ว แสดงทุกหน้า ตั้งค่าแล้ว ให้ใช้กับทุกภาษาแล้ว แต่ข้อมูลยังไม่ขึ้นค่ะ มีตรงไหนต้องตั้งค่าเพิ่มหรือเปล่าคะ

โหลดจากตรงนี้ค่ะ https://www.mindphp.com/download/docume ... ilter.html

MindPHP News & Feedback-1.png
MindPHP News & Feedback-2.png
MindPHP News & Feedback-2.png (15.23 KiB) Viewed 1857 times
tsukasaz

Re: สอบถามการ ใช้งาน module filter ของ MooZiiCart ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tsukasaz »

มันจะแสดงตอนอยู่ในหน้าของรายการสินค้าเท่านั้นครับ
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)
MBMoo

Re: สอบถามการ ใช้งาน module filter ของ MooZiiCart ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย MBMoo »

tsukasaz เขียน: 25/08/2020 5:34 pm มันจะแสดงตอนอยู่ในหน้าของรายการสินค้าเท่านั้นครับ
ไม่ขึ้นแสดงค่ะ
MindPHP News & Feedback-1.png (165.65 KiB) Viewed 1845 times
tsukasaz

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tsukasaz »

ในภาพที่แปะมาเห็นแต่ Module ที่ดึงสินค้ามานะครับ ต้องเป็นหน้าของ Component ตัวหลัก

หน้าตาจะคล้ายๆ แบบนี้ครับ
MindPHP News & Feedback-1.png (170.59 KiB) Viewed 1836 times
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)
MBMoo

tsukasaz เขียน: 26/08/2020 9:51 am ในภาพที่แปะมาเห็นแต่ Module ที่ดึงสินค้ามานะครับ ต้องเป็นหน้าของ Component ตัวหลัก

หน้าตาจะคล้ายๆ แบบนี้ครับ

แสดงแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด