เกี่ยวกับ wordpress

พูดคุย phpBB3, SMF ปัญหา การติดตั้ง ปัญหา การลง Mod การแก้ไข หน้าตาบอร์ด การใช้งาน Joomla 1.5, 1.6, 1.7, 2.5 ,3.x และเร็วๆนี้ Joomla จะออกเวอร์ชั่น 4.0 การใช้งาน wordpress และ CMS อื่นๆ
การตั้งคำถาม ควรระบุรุ่นที่ใช้ ในการตั้งคำตามด้วย นะ เช่น SMF 1.1.4 หรือ SMF2.0 Joomla 1.0 joomla 3.8 และ รายละเอียดของ server OS , php เวอร์ชั่นไหน ฐานข้อมูลอะไร

Moderator: mindphp

Forum rules
คำถามหมวดนี้ ควรระบุ รายละเอียดของ Server OS, เวอร์ชั่น ของ PHP, CMS ที่ท่านใช้
รวมถึง Hosting หรือ Control Panel Hosting
test
PHP Newbie
PHP Newbie

เกี่ยวกับ wordpress

Post by test » 02/08/2008 5:53 pm

ติดตั้ง wordpress แล้ว add member แล้ว
เมื่อมาเปิดดูทำไม่หน้า page นั้นเหมือนกับของ addmin เลยค่ะ
อยากทราบว่า ต้องทำอย่างไรหรอค่ะ
จึงได้ url แบบไอดี ของตนเองค่ะ
ขอคำแนะนำหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

Return to “ปัญหาการใช้ phpBB3, SMF, Joomla, Wordpress, CMS CRM”