อยากทราบเรื่อง V2K อันนี้ มีจริงไหมครับ

พูดคุยเรื่องทั่วไป จับฉ่าย โหลดโปรแกรม หมวดนี้มีโปรแกรมให้โหลด แนะนำโปรแกรม ให้โหลด โปรแกรม ฟรีต่างๆ แนะนำ ค้นหา ดาวน์โหลดไปใช้ได้จากที่นี่ พุดคุยเรื่องทั่วไปคลายเครียด

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
wkid
PHP VIP Members
PHP VIP Members

อยากทราบเรื่อง V2K อันนี้ มีจริงไหมครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย wkid »

อยากทราบเรื่อง V2K อันนี้ มีจริงไหมครับ หรือคิดเห็นอย่างไรบ้างครับกับเรื่องนี้
ทำไมสัตว์ที่น่ากลัวที่สุดถึงตัวเล็กๆที่เรียกว่า Bug ละนั่น );