ช่วยแนะนำโปรแกรม Capture ที่สามารถแก้ไขรูปภาพที่ Capture ได้

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
Pemika.D
PHP Super Hero Member

ช่วยแนะนำโปรแกรม Capture ที่สามารถแก้ไขรูปภาพที่ Capture ได้

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Pemika.D »

ช่วยแนะนำโปรแกรม Capture ที่สามารถแก้ไขรูปภาพที่ Capture ได้ให้หน่อยค่ะ เช่น ใส่ตัวเลข, เพิ่มขนาดตัวเลข, ภาพชัด, ใส่กรอกสี่เหลี่ยมได้, แคปรูปเฉพาะส่วนได้ เป็นต้น
ภาพประจำตัวสมาชิก
Pemika.D

Re: ช่วยแนะนำโปรแกรม Capture ที่สามารถแก้ไขรูปภาพที่ Capture ได้

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Pemika.D »

ขอบคุณค่ะ จะทำการดาวน์โหลดมาลองใช้ค่ะ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด