PHP ติดต่อ DFD ยังไง

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
YINGZA
PHP Newbie
PHP Newbie

PHP ติดต่อ DFD ยังไง

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย YINGZA »

PHP ติดต่อ DFD ยังไง คือลองมาสองอาทติย์แล้วค่ะแต่ทำไม่ได้ค่ะ ขอโค้ดหน่อยได้ไหมค่ะ
แต่เคยใช้โค้ดตัวนี้น่ะค่ะ แต่ก็ไม่สามารถดึงไฟล์ .dbf ออกมาได้

<?PHP
$db=dbase_open('express/APBAL.dbf',0);
if($db){
dbase_close($db);
}
?>