Mozilla ThunderBird มีปุ่ม ออกจากระบบ ไหมครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
M029
PHP VIP Members
PHP VIP Members
ติดต่อ:

Mozilla ThunderBird มีปุ่ม ออกจากระบบ ไหมครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย M029 »

สวัสดีครับ คือ ผมเพิ่งเริ่มใช้งาน Mozilla ThunderBird ยังไม่ค่อยทราบวิธีการใช้งานซักเท่าไหร่
สอบถามผู้รู้ว่า ใน Mozilla ThunderBird มีปุ่ม logout ไหมครับ ผมยังหาไม่เจอ เวลาจะออกจากการใช้งานแต่ละที ตอนนี้ก็ Remove account ตลอดเลย ส่วนเวลากลับมาใช้งาน ก็ add account ใหม่ ทำให้เสียเวลา ต้องตั้งค่า ต่างๆใหม่ เช่น ลายเซนต์ และ จดหมายบางส่วน ก็ไม่สามารถดึงกลับมาได้ อยากรู้วิธี ที่เวลาเรา ไม่ใช้งานก็สามารถ ออกจากระบบได้ ส่วนเวลากลับมาใช้งาน ก็ใส่แค่รหัสผ่าน ก็สามารถเข้าใช้งานได้เลยอ่ะครับ

Pls.
:!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!:
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด