ช่วยด้วยครับ...ใช้เครื่องตัวเองเปิดเปน sv ไม่ได้

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

aeolus
PHP Newbie
PHP Newbie

ช่วยด้วยครับ...ใช้เครื่องตัวเองเปิดเปน sv ไม่ได้

Post by aeolus » 03/09/2008 4:50 am

คือว่าก่อนหน้านี้ผมใช้ modem ก็เปิดได้นะครับ ตอนนี้ มันเจ้งไปแล้ว
เลยเปลี่ยนเป็น rounter ... ทีนี้ เพื่อนผมก็เปิดใช้งานเวบ ผม ม่ายได้

ไม่ทราบว่าต้องทำยังไง บ้างครับ

ob1
PHP Hero Member
PHP Hero Member

Re: ช่วยด้วยครับ...ใช้เครื่องตัวเองเปิดเปน sv ไม่ได้

Post by ob1 » 03/09/2008 5:21 am

ลองดูที่นี่
http://forums.overclockzone.com/forums/ ... ?p=2393783
เผื่ออาจช่วยได้ นะ

Post Reply
  • Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์”