สอบถามหน่อยค่ะพอดีตั้งค่าให้เมลแจ้งเตือนในหน้า Desktop แล้วและเปิดการแจ้งเตือนของเบราเซอร์แล้วแต่ยังไม่แจ้งเตือนค่ะ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Parichat
PHP VIP Members

สอบถามหน่อยค่ะพอดีตั้งค่าให้เมลแจ้งเตือนในหน้า Desktop แล้วและเปิดการแจ้งเตือนของเบราเซอร์แล้วแต่ยังไม่แจ้งเตือนค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Parichat »

รบกวนแนะนำวิธีแก้ไขหน่อยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
Live Simply, Laugh Often, Love Deeply.....
tatiya

Re: สอบถามหน่อยค่ะพอดีตั้งค่าให้เมลแจ้งเตือนในหน้า Desktop แล้วและเปิดการแจ้งเตือนของเบราเซอร์แล้วแต่ยังไม่แจ้งเตือนค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tatiya »

ถ้าใน firefox ลองตั้งค่าตัวหน้า windows pop-up ดูครับ
menu >> preferences >> privercy and security >> Permisions
Parichat

Re: สอบถามหน่อยค่ะพอดีตั้งค่าให้เมลแจ้งเตือนในหน้า Desktop แล้วและเปิดการแจ้งเตือนของเบราเซอร์แล้วแต่ยังไม่แจ้งเตือนค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Parichat »

ตั้งค่าแล้วค่ะ แต่ยังไม่แสดงค่ะ
2019-01-18_14-07-23.png (71.26 KiB) Viewed 1584 times
Live Simply, Laugh Often, Love Deeply.....
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด