ลืมรหัส เบอร์เก่าเปลี่ยน ใช้งาน hotmail ไม่ได้

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Yui_kate

ลืมรหัส เบอร์เก่าเปลี่ยน ใช้งาน hotmail ไม่ได้

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Yui_kate »

คือมือถือพัง ซื้อเครื่องใหม่ก็ต้องลงเมลใหม่ ทีนี้พอเข้าไป กดรหัส จำไม่ได้ แถมเบอร์ที่ลงไว้ก็เป็นเบอร์เก่าที่ปิดไปแล้ว ทำให้เข้า hotmail ไม่ได้ กดตามข้อมูลที่เคยลงไว้หมดแล้ว ตั้งแต่พิมพ์เมลอีกเมลเพื่อให้ระบบสางเลขทำรายการ ใส่รายละเอียดระบุตัวตน ใส่ข้อมูลเมลเคยส่ง แล้วให้รอภายใน24 ชั่วโมง พอได้รับเมลตอบกลับก็บอกส่าข้อมูลไม่เพียงพอ ทำแบบนี้วนเกือบสิบรอบแล้วค่ะ ทำไรได้บ้างคะ เมลสำคัญด้วยค่ะเพราะผูกไว้กับทุกอย่างในมือถือ ทั้ง apple id, facebook ช่วยเหลือทีค่ะ
ถ้าจำ

Re: ลืมรหัส เบอร์เก่าเปลี่ยน ใช้งานhotmailไม่ได้

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ถ้าจำ »

ถ้าจำไม่ได้จริงๆ กูเมลเก่า หรือ เบอร์โทรมา ก่อนไม่งั้นยากมาก
หรือ ลองติดต่อ ขอชื่อสมาชิกแบบจ่ายจัง
MaYjiN
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

Re: ลืมรหัส เบอร์เก่าเปลี่ยน ใช้งาน hotmail ไม่ได้

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย MaYjiN »

ผมเพ่งทำมาเองครับ ถ้าลืมแล้ว ทิ้งไว้ยาวๆครับ ถ้าเสียดายเมลล์เดิมนะ รอ 1 ปี Email มันหมดอายุไปเอง เดาว่าไม่ได้ Active แล้วสมัครโดยใช้ ไอดีเดิม ได้อีกครั้งครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด