สอบถาม วิธีเปิดแจ้งเตือน skype ค่ะ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

fhakun
PHP Full Member
PHP Full Member

สอบถาม วิธีเปิดแจ้งเตือน skype ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย fhakun »

อยากให้แจ้งเตือนตอนใช้เบราเซอร์อื่นหรือหน้าต่างอื่นอยู่ค่ะ
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด