ขอตัวอย่างรูปแบบการทำไกด์การใช้งานโปรเเกรมหน่อยครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

chakirin.bfds
PHP Super Hero Member
PHP Super Hero Member

ขอตัวอย่างรูปแบบการทำไกด์การใช้งานโปรเเกรมหน่อยครับ

Post by chakirin.bfds »

หากผมเขียนโปรเเกรม selenium เสร็จเเล้ว ผมต้องทำพวกคู่มือการใช้งานโปรเเกรมใช่มั้ยครับ
พอจะมีรูปเเบบคู่มือตัวอย่างมั้ยครับ หรือผมต้องออกเเบบเองเลยครับ

Return to “ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์”