ติดตั้ง odoo ลงบน nas synology

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Nutchanon Sam
PHP Newbie
PHP Newbie

ติดตั้ง odoo ลงบน nas synology

Post by Nutchanon Sam »

ติดตั้ง odoo ลงบน nas synology ไม่ทราบว่าจะติดตั้งได้ไหมครับ เเล้วเรื่องการเเบ็คอัพ สามารถทำได้ไหมครับ

Return to “ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์”