x box อัดคลิป

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

อนัญตชา

x box อัดคลิป

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย อนัญตชา »

คือหนูอยากให้น้องไม่ขยับอะค่ะ เวลาเล่นเกมพอเราเผลอไปโดนปุ่มหยุดอัดมันก็หยุดเลย เหมือนเคยทำได้แต่ลืมไปแล้วอะค่ะ ใครรู้ช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
noncup302
PHP VIP Members
PHP VIP Members

Re: x boxอัดคลิป

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย noncup302 »

อนัญตชา เขียน: 23/11/2022 9:54 am คือหนูอยากให้น้องไม่ขยับอะค่ะ เวลาเล่นเกมพอเราเผลอไปโดนปุ่มหยุดอัดมันก็หยุดเลย เหมือนเคยทำได้แต่ลืมไปแล้วอะค่ะ ใครรู้ช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
ขยายคำถามเพิ่มได้ไหม ครับ
ตอบกลับโพส