เข้า drive แล้ว แต่ระบบก็ยังแจ้งแบบนี้อยู่ ต้องทำยังไงคะ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
Narisara
PHP VIP Members

เข้า drive แล้ว แต่ระบบก็ยังแจ้งแบบนี้อยู่ ต้องทำยังไงคะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Narisara »

คือจะเข้า drive ตัวเองน่ะค่ะ พอ login เข้าไป มันก็แจ้งเตือนแบบนี้ตลอด สาเหคุเกิดจากอะไรหรอ มีใครเคยเป็นแบบนี้ไหม

ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์-1.png
ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์-1.png (24.79 KiB) Viewed 483 times
Narisara

Re: เข้า drive แล้ว แต่ระบบก็ยังแจ้งแบบนี้อยู่ ต้องทำยังไงคะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Narisara »

ถ้าเข้าแบบไม่ระบุตัวตนก็เข้าได้ปกติ
Narisara

Re: เข้า drive แล้ว แต่ระบบก็ยังแจ้งแบบนี้อยู่ ต้องทำยังไงคะ

mindphp เขียน: 28/01/2023 5:27 pm ใช้ OS อะไร
Google Chrome ค่ะ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด