สอบถาม Netbeans ไม่สามารถ Push Gitlab ได้ค่ะ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
Tookta
PHP Super Hero Member

สอบถาม Netbeans ไม่สามารถ Push Gitlab ได้ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Tookta »

คอมมิตแล้ว แต่ไมาสามารถ push ไฟล์ได้ค่ะ
แต่ก่อนหน้านี้สามารรถ push งานอื่นได้ ผ่านไปประมาณ 2 ชั่ว โมง จะ push อีกงาน ไม่สามารถ push ได้ค่ะ
recap_4.PNG (12.48 KiB) Viewed 562 times
tsukasaz
PHP VIP Members

Re: สอบถาม Netbeans ไม่สามารถ Push Gitlab ได้ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tsukasaz »

ต้องลองกด Open Output มาดูครับ ว่ามันแจ้งปัญหาอะไร

ก่อนหน้านี้ได้ลอง pull ก่อน push หรือยังครับ
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)
Tookta

Re: สอบถาม Netbeans ไม่สามารถ Push Gitlab ได้ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Tookta »

tsukasaz เขียน: 01/02/2023 3:21 pm ต้องลองกด Open Output มาดูครับ ว่ามันแจ้งปัญหาอะไร
ก่อนหน้านี้ได้ลอง pull ก่อน push หรือยังครับ
อันนี้หลังกด Open Output ค่ะ
ยังไม่เคย pull นะคะ
แก้ไขล่าสุดโดย Tookta เมื่อ 01/02/2023 5:38 pm, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
tsukasaz

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tsukasaz »

ลอง pull ก่อนก็ได้ครับ แล้วค่อย push ไหม
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)
Tookta

tsukasaz เขียน: 01/02/2023 3:44 pm ลอง pull ก่อนก็ได้ครับ แล้วค่อย push ไหม
ลองแล้วนะคะ โคลนใหม่เลย ก็ยังเป็นอยู่ค่ะ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด