มีโปรแกรมที่บันทึกภาพหน้าจอเป็น gif แนะนำบ้างไหมครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
Thanapoom1514
PHP VIP Members

มีโปรแกรมที่บันทึกภาพหน้าจอเป็น gif แนะนำบ้างไหมครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Thanapoom1514 »

มีโปรแกรมที่บันทึกภาพหน้าจอเป็น gif แนะนำบ้างไหมครับ พอดีผมใช้แอพ line ในคอมพิวเตอร์จับภาพหน้าจอเป็น gif ซึ่งมีจะปัญหาเรื่องขนาดหน้าจอในการจับภาพครับ
ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์-1.png
ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์-1.png (10.71 KiB) Viewed 455 times
:gfb:
ภาพประจำตัวสมาชิก
[email protected]

Re: มีโปรแกรมที่บันทึกภาพหน้าจอเป็น gif แนะนำบ้างไหมครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย [email protected] »

https://ezgif.com/maker/ezgif-2-a8a60544-gif

ลองดูครับ ใช้งานบนเว็บไซต์ ปรับความเร็วได้ เรียงลำดับภาพได้ครับ
ตอบกลับโพส