เปิดใช้งาน Currencies อย่างไรครับ

Moderator: mindphp

Patipat
PHP Super Hero Member
PHP Super Hero Member

เปิดใช้งาน Currencies อย่างไรครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Patipat »

ผมได้สร้าง Currencies ไว้หนึ่งตัวครับทดลองสร้างเป็น กสุลเงิน US แล้วจะเปิดใช้งานอย่างไรครับ
** Course of exchange ที่ผมตั้งไว้ คือ 31 บาท = 1 us ถูกไหมครับ
Kor ma di kub. :)
ภาพประจำตัวสมาชิก
tsukasaz
PHP VIP Members
PHP VIP Members

Re: เปิดใช้งาน Currencies อย่างไรครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tsukasaz »

ถ้ามองเห็นหน้า Currency list แบบนี้แปลว่ามันเปิดใช้งานแล้วครับ
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)
ตอบกลับโพส