สอนการแบ็คอัพข้อมูลหน่อยครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

นายเจี๋ยมเจี้ยม

สอนการแบ็คอัพข้อมูลหน่อยครับ

โพสต์โดย นายเจี๋ยมเจี้ยม » 04/05/2006 4:54 pm

คือจะเอาเว็บที่ตัวเองทำ มีเว็บบอร์ดด้วยเป็นsmf ที่เค้าแจกฟรี แล้วจะเอาไปส่งอาจารย์ที่โรงเรียน
จะต้องทำไงครับ จะไปเซ็ตค่าที่โน้น ก็กลัวจะยุ่งยาก กลัวทำไม่ได้ ได้ยินเค้าบอกว่าแบ็คอัพข้อมุลไปได้ ไม่รู้ทำไง ผมทำไม่เป็นอะครับ ใครรุ้ช่วยแนะนำ หรือมีวิธีอะไรก็ได้ครับ หรือว่าจะยกคอมไปหว่า แบ็คอัพใส่แผ่น หรือแฟลชไดรฟ์ได้มัย แล้วไปที่โน้นต้องเซ็ตค่าอะไรอีกมั้ย ผมไม่ค่อยเข้าใจเล้ยจริงๆ ที่เครื่องผมใช้IISเป็นเซฟ

ภาพประจำตัวสมาชิก
icphysics
PHP Full Member
PHP Full Member
ติดต่อ:

โพสต์โดย icphysics » 04/05/2006 10:28 pm

ขอรายละเอียด หน่อยครับ ว่า databases ของ ที่ใช้อยู่ กับ ที่ใหม่ เป็นไง
แล้ว คุณใช้เครื่องมื่ออะไร เป็น บ้าง ที่ บอกผมทำไม่เป็นเดี๋ยวก็ จะทำเป็นครับ
แค่ ถามให้เป็นก็พอ สมาชิคที่นี่ ให้คำตอบได้แน่นอน

ย้อนกลับไปยัง