สอบถามผู้รู้เรื่อง โค้ด php ครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

touleg
PHP Super Member
PHP Super Member
ติดต่อ:

Re: สอบถามผู้รู้เรื่อง โค้ด php ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย touleg »

mindphp เขียน:ที่เข้าใจคำถามของ จขกท.
ผมก็ไม่รู้หรอกครับว่าใช่หรือป่าว เดาๆเอา
roteee
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

Re: สอบถามผู้รู้เรื่อง โค้ด php ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย roteee »

+1 ทั่น touleg ที่วิเคราะห์คำถามของ จขกท. ให้เข้าใจได้ :D
<?php ?> เสมอ แบบนี้ <? ?> มันเอาท์แล้ว
เขียน code ให้อ่านง่ายๆ มีชัยไปกว่าครึ่ง
ตอบกลับโพส