ถาม เรื่องการ บันทึก ลงฐานข้อมูล

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

bot008

ถาม เรื่องการ บันทึก ลงฐานข้อมูล

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย bot008 »

คือ ผมทำระบบ รับสมัครพนักงานอ่ะครับ รับค่าการสมัคร จากฟร์อม ลงฐานข้อมูล

ในส่ของนายจ้าง จะตองมีการ กด ตอบรับ ในหน้า ฟอร์ม โชว์ ผู้สมัคร แล้วจึงนำข้อมูล ของผู้สมัคร ลงฐานข้อมูลอิกตารางหนึ่ง เป็นตารางของพนักงานอ่ะครับ

ขอ code ในการ กด ตอบรับ แล้ว select ข้อมูล ของผู้สมัคร บันทึกลงฐานข้มูล ในตารางของพนักงานอิกที อ่ะครัย