ช่วยดูให้หน่อยได้ไหมค่ะ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

เอมมี่

ช่วยดูให้หน่อยได้ไหมค่ะ

Post by เอมมี่ »

ของหนูมันรันแล้วข้อมูลของ name address o.ord_id o.ord_date o.มันไม่ออกทั้งหมดค่ะ

ดูโค้ดให้หน่อยน่ะค่ะ
Image

Image

phpjung
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

Re: ช่วยดูให้หน่อยได้ไหมค่ะ

Post by phpjung »

ตรงให้แสดง ตัด o. ออก เช่น $rs["o.ord_id"] ก็เป็น $rs["ord_id"]
คอยตอบปัญหาให้เพื่อนๆๆ เพื่อ Share ประสบการณ์ที่เคยทำมา

และเพื่อพัฒนา ประสบการณ์ ให้มากขึ้นต่อไป

เอมมี่

ได้แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ :)

เอมมี่

พี่ค่ะช่วยดูให้อีกทีน่ะค่ะ คือข้อนี้มันต้องการที่ช่อง comm เป็นค่า "NULL" บางช่องอ่ะค่ะ

ดูโค้ดให้อีกทีน่ะค่ะ
Image

Image

Image

เอมมี่

พี่ค่ะ ตาราง mgr บางช่องด้วยค่ะ ที่เป็นค่า "NULL" อ่ะค่ะ รบกวนช่วยดูให้หน่อยน่ะค่ะ

Post Reply

Return to “Programming - PHP”