ขอสอบถามเกี่ยวกับ ปุ่ม BID เว็บประมูล หน่อยครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

tstxp8iu
PHP Newbie
PHP Newbie

ขอสอบถามเกี่ยวกับ ปุ่ม BID เว็บประมูล หน่อยครับ

Post by tstxp8iu »

ตอนนี้กำลังทำโปรเจคประมูลอยู่ครับ ใกล้เสร็จแล้ว ติดตรงที่ เมื่อมี user มาใช้งานกดปุ่ม BID แล้วจะให้เวลาเพิ่มขึ้น 10วินาที ยังหารูปแบบ หรือคีย์ ในการค้นหาไม่ได้ครับ ใครพอมีวิธีหรือสคริป รบกวนหน่อยคับ

• Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Programming - PHP”