ช่วยด้วยครับ ช่วยมาสอนหน่อยครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

zixgaralone

ช่วยด้วยครับ ช่วยมาสอนหน่อยครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย zixgaralone »

คือว่าผมเรียนปวช.3 แล้วอาจารให้ทำโดยใช้ for เขียนเว็บ ให้แสดงแบบนี้โดนห้ามใช้อย่างอื่น
**
*
**
แบบนี้อ้ะครับช่วยด้วยครับ ทำไม่ได้จิง