ต้องการแสดงข้อมูลเฉพาะวัน จันทร์ ทำไงครับ php

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

wat_rukawa
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

ต้องการแสดงข้อมูลเฉพาะวัน จันทร์ ทำไงครับ php

Post by wat_rukawa » 22/08/2008 10:17 pm

คือสมมุติ ผมวนลูปแสดงข้อมูล ตั้งแต่วันที่ 01-08-2008 ถึง 31-08-2008 แล้วถ้าต้องการแสดงข้อมูลเฉพาะข้อมูลที่เป็นวันจันทร์ ต้องทำยังไงครับ รบกวนทีนะครับ php

Post Reply

Return to “Programming - PHP”