ช่วยด้วยครับ dreamweaver เมนูตารางด้านซ้ายชอบเลื่อนลงเมื่อใส่รูปหรือข้อความด้านขวา

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

cmchamping
PHP Newbie
PHP Newbie

ช่วยด้วยครับ dreamweaver เมนูตารางด้านซ้ายชอบเลื่อนลงเมื่อใส่รูปหรือข้อความด้านขวา

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย cmchamping »

สวัสดีครับ

ผมใช้ dreamweaver ในการเขียนเว็บ โดยผมตีช่องตาตางด้านซ้าย และใส่ช่องตารางเมนูย่ยอลงไป แต่เมื่อนำรูปหรือข้อความมาใส่ด้านขวา ช่องตารางเมนูด้านซ้ายชอบเลื่อนลง ช่วยแนะนำวิธีแก้ไขหน่อยครับ
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด