อยากทราบวิธีการปรับขนาดของ browser ในแสดงผลเฉพาะส่วนที่ต้องการ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Ittichai_chupol
PHP VIP Members
PHP VIP Members

อยากทราบวิธีการปรับขนาดของ browser ในแสดงผลเฉพาะส่วนที่ต้องการ

Postby Ittichai_chupol » 17/06/2019 7:21 pm

ผมต้องการวิธีการที่สามารถเปิดหน้า browser ที่เเสดงเฉพาะส่วนที่กำหนด ครับ คือ ตอนนี้ผมเปิดผลการแสดง html เฉพาะส่วนที่กำหนดครับ
เช่นจากเดิมมีการแสดงผลขึ้นมาเต็มหน้าแบบนี้

แต่ผมอยากให้เปิดแสดงเพียงแค่ในกรอบเท่านั้น

อยากทราบว่าจะต้องทำอย่างไรครับ

Return to “Programming - PHP”