JW Player หลายตัวในหน้าเดียว

HTML Basic
สำหรับนักพัฒนาเว็บไซต์มือใหม่ HTML , CSS และการใช้ Tools ต่างๆ ในการพัฒนาเว็บไซต์

Moderator: mindphp

myguess
PHP Newbie
PHP Newbie

JW Player หลายตัวในหน้าเดียว

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย myguess »

คืองี้ครับ

ผมจะเขียนเว็บที่ใช้ JW เล่นไฟล์ mp3 หนึ่งหน้า
ในหน้านั้นจะมี player ที่เล่นไฟล์ได้ประมาณ 10 ตัว หรืออาจจะมากกว่า

แต่ผมวางโค้ดเรียก player ได้แค่ตัวเดียว ตัวที่สองพอวางโค้ดแล้ว ดูใน dreamweaver เหมือนจะได้
แต่พออัพขึ้น host แล้วกลับมองไม่เห็น player อีกตัว

ก็เลยงงครับ

ผมวางโค้ดในตารางนะครับ ในแท็ก <td>....</td>

ท่านใดพอทราบสาเหตุ หรือสามารถให้ความรู้ผมได้ก็จะเป็นพระคุณอย่างสูง

ขอบคุณมากครับ

:-D
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 19/09/2009 5:03 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เหตุผล: ?????? E-mail ?????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????? ???????? ??????????????????????????????
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด