กดอัพโหลดไฟล์วีดีโอ แล้วมันขึ้น แบบนี้ หมายความว่ายังไงครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

chatee supasand
PHP VIP Members
PHP VIP Members

กดอัพโหลดไฟล์วีดีโอ แล้วมันขึ้น แบบนี้ หมายความว่ายังไงครับ

Post by chatee supasand » 01/10/2019 2:44 pm

ตัวของ tool_vdotogif กดอัพโหลดไฟล์วีดีโอ แล้วมันขึ้น แบบนี้ หมายความว่ายังไงครับ
กดอัพโหลดไฟล์วีดีโอ แล้วมันขึ้น แบบนี้ หมายความว่ายังไงครับ bug.png
bug.png (15.48 KiB) Viewed 247 times
กดอัพโหลดไฟล์วีดีโอ แล้วมันขึ้น แบบนี้ หมายความว่ายังไงครับ bug1.png
bug1.png (41.9 KiB) Viewed 247 times
Image

Post Reply

Return to “Programming - C/C++ & java & Python”

Users browsing this forum: No registered users and 7 guests