กล้องใน yahoo และ msnเปิดไม่ได้ค่ะ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

khun

กล้องใน yahoo และ msnเปิดไม่ได้ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย khun »

ทำไมเปิดกล้องใน msn และ yahoo ไม่ได้ค่ะ แต่ในโปรแกรมอื่นเปิดได้ จะว่าไม่support มันก็เคยเปิดได้ในmsn ค่ะช่วยหน่อยนะค่ะ กล้องยี่ห้อง logitech :oops:
ภาพประจำตัวสมาชิก
icphysics
PHP Full Member
PHP Full Member
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย icphysics »

ถ้าใช้กับโปแกรมอื่นได้ แนะนำให้ลง msn ใหม่ครับ แล้วเลือกเอา v. ล่าสุด
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด