รับโปรแกรมเมอร์ PHP

MindPHP News แนะนำ ข่าวสาร บทความ โปรแกรม ที่เขียน ด้วย ภาษา ต่างๆ ที่ออกใหม่ หรือ ออกเวอร์ชั่นใหม่ๆ ทั้ง เทคโนโลยี IT โปรแกรมมิ่ง และรายงานปัญหาการใช้งาน บอร์ด Mindphp.com และ โปรแกรมคำนวณต่างๆ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

cabf656
PHP Newbie
PHP Newbie

รับโปรแกรมเมอร์ PHP

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย cabf656 »

ต้องการคนช่วยเขียนโปรแกรม php ติดต่อกับ Mysql
ลักษณะงานเขียนเป็น web report มีฐานข้อมูล Mysql อยู่แล้ว
งานประจำ ทำงานที่ลพบุรี เงินเดือน 15000+
ขอคนเขียนเป็นจริง ๆ นะคับ
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 09/12/2010 11:01 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เหตุผล: ??????????????????????????? pm ?????????????????? ???????????????????????? E-mail ????????????????????????
ohmjung
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: รับโปรแกรมเมอร์ PHP

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ohmjung »

สนใจครับแต่ว่าขอเงินเดือน 2 เท่าจากที่บอกได้มั้ยคับ
phajvaj
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: รับโปรแกรมเมอร์ PHP

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย phajvaj »

สนใจมากครับ แต่ยังไม่จบครับ
จะทำได้มัยครับ
ตอบกลับโพส